Wafanyabiashara wa hewa wanaofanya kazi kwa kawaida katika gari fulani huko BursaRay hufanya wagonjwa wapi

Kwa muhtasari wa hali:
Kama inavyojulikana, joto kali linakabiliwa.
Wananchi katika hali ya hewa hii yenye kuchochea moto hupiga jasho wakati ambapo BursaRay'a 'baadhi' ya magari hufanya kazi kwa hali ya hewa kwa sababu ya mazingira ya barafu-baridi inaonekana kuwa ya kutishwa rasmi.
Na wengi wao wanajaribu kuchukua tahadhari kwa kufunga magazeti na mifuko ya nylon kwenye vichwa vyao, matiti na mabega.
Hali hii katika usafiri wa kisasa inaunda mazingira ya ujinga.
Sitasema usiruhusu viyoyozi vya hewa kukimbia; Hakika, lakini baadhi ya viyoyozi hivi katika magari yanapaswa kukimbia kwa kiwango cha juu ili kufanya ugonjwa wa raia, inapaswa kurekebishwa na mialiko ya magonjwa haipaswi kutolewa.
Kumbuka kwamba BursaRay daima inawapanda vijana wenye afya nzuri, sio vijana, watoto wadogo, watu wagonjwa na wazee.
Katika magari haya, hali ya hewa ya baridi ya baridi inayotoka juu na pande na vurugu kubwa ni kitu tu lakini mwaliko wa magonjwa.
Napenda kushughulikia suala hilo na kuchukua tahadhari kwa niaba ya watu wetu.


Chanzo: http://www.bursahakimiyet.com



Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni