Rais Yılmaz Farm Street Watu

Meya Yilmaz Ciftlik Street Watu Wanatarajia Kusaidiwa: Meya wa Samsun Yusuf Ziya Yilmaz, alifanya tathmini kuhusu kazi yao katikati ya jiji.

Kituo cha ununuzi cha Ciftlik Cadde, kazi ya Metrobus na miradi ya Shelter's Shelter, akiwajulisha umma kuhusu Rais Meya Yilmaz, miradi yote yenye lengo la kuongeza thamani ya utalii mjini, alisema.

Ciftlik Caddesi, moja ya barabara mbaya zaidi na yenye kupendeza ya sekta ya ununuzi wa Samsun, inabadilishwa kuwa Cadde AVM na kazi ya kurejesha na miundombinu ya Manispaa ya Metropolitan ya Samsun. Meya Yusuf Ziya Yılmaz ameahidi maduka ya Cadde Shopping kwa wananchi na wafundi ambao wanaishi mitaani ya Çiftlik kabla ya uchaguzi wa mitaa wa 30 Machi. 1 Matendo mengi yaliyoanza mwezi wa Aprili yalikamilishwa na kuwekwa katika huduma ya wakazi wa Samsun.

Mradi wa kituo cha ununuzi wa Ciftlik Cadde haujakamilisha kazi yao kwenye Meya wa Metropolitan Yilmaz, TL milioni 20 hadi sasa alitumia pesa ilitangazwa. Akielezea kuwa kuna kazi ndogo ya kufanyika, Rais Yilmaz, kituo cha ununuzi wa mitaani, alijitokeza sana, alisema. Meya Yilmaz, Mtaa wa Mazao ya Mtaa wa Farm Street ili kufikia lengo la marejesho yao na burudani ya maonyesho ya majengo ambayo inakabiliwa na barabara inapaswa kupigwa haraka, akasisitiza.

Akisema kuwa wakazi wanaoishi katika majengo ya barabara bado hawajafanya kazi kwa nje ya nje, Meya Yılmaz alisema, "AVM Çiftlik ni moja ya nyuso za kisasa za jiji hilo. Kuna muda mdogo wa kukamilisha awamu ya ujenzi. Tunaanzisha samani za barabara. Mipangilio ya mipangilio ya mipango inaendelea Hata hivyo, hatuwezi kufikia maadili tunayotarajia mitaani kuelekea uso mpya wa jiji. Tunatarajia raia wetu kutusaidia na hili. Kwa sababu tunajaribu kuongeza urithi wa Anwani ya Çiftlik. Tulitumia TL milioni 20. Hatukutumia ili kuongeza kodi ya shamba, lakini kuongeza kodi ya utalii ya mji wetu. Wakati kodi ya utalii ya mji wetu inavyoongezeka, tunaongeza kodi ya mali isiyohamishika na biashara karibu na barabara. Kwa hili, tunatarajia msaada na msaada kutoka kwa wananchi wetu wanaoishi katika majengo kwenye Anwani ya Çiftlik. "

Akizungumza juu ya kazi iliyobaki, Meya Yılmaz alisema, gibi Kama tulivyofanya katika kituo cha Ununuzi cha Bulvar. Tunaleta miche ya genera mbalimbali iliyopandwa katika sufuria kubwa za maua yenye thamani ya milioni TL. Sisi hupamba shamba pamoja nao. Nina maana, tunapiga rangi na kuipamba kama uchoraji. Wamiliki wa biashara wanapaswa pia kuweka awnings burgundy juu ya ishara na duka entrances kama katika Bulvar Shopping Mall. Wao huunda mstari wa kisasa sana na wa kisasa, kutoa uzuri na uzuri wa kuonekana. Ikiwa majengo pia yanashirikiana, Farm Street itakabiliwa na riba na biashara isiyojawahi. Tunaamini kwamba wananchi wetu watatusaidia katika jacketing

"NJIA YA KUFUNGWA KIJIBU YA MAJIBU YA MAJIBU"
Meya Yusuf Ziya Yılmaz alisema kuwa Tekkeköy Junction na Shell Junction ni mradi mkubwa wa usafiri wa mradi wa barabara ya metrobus iliyopendekezwa kwenye mstari wa pwani. "Kusudi la hili ni kuondoa barabara kati ya Samsun na Tekkeköy kutokana na kutegemea barabara ya serikali tu. Kama sisi sote tunajua, kuna uwekezaji wa michezo katika makutano ya Tekkeköy. Kuna pia ujenzi wa maonyesho na kituo cha congress. Sasa, kutakuwa na mradi wa kufanya Makumbusho ya Sayansi na Teknolojia kwa kushirikiana na TUBITAK. Katika kipindi hiki, tunajaribu kuunganisha Samsun kwa Tekkeköy kwa njia ya upendeleo ili usiwe chini ya jam ya trafiki ya ndani. Mstari huu wa kuelezea unaweza hivi karibuni kuwa mfumo wa reli. Lakini katika nafasi ya kwanza tutaifanya kazi na mfumo wa usafiri wa umma kama vile metrobus au basi ya bomba. Tunahitaji kuwa na uhamasishaji wa usafiri ambao unaweza kufuta na haraka kupata mahitaji ya abiria ndani ya jiji. Hatutaki kuambukizwa katika hali ambapo tunaweza kuepuka. Kwa sababu uhamaji wa uwanja huo ni shughuli kubwa. Nadhani kama kuna haja ya usafiri baadaye, tutaweza kutatua hatua ya kwanza ya birinci.

"TUNAFANYA KAZI YA KUFANYA MASHARIKI"
Meya Yilmaz alisema kuwa walikuwa wameondoa makazi ya uvuvi katika Nyumba za Manispaa na wangefanya kituo cha kijamii cha wavuvi kama walivyoahidi. Lakini kama ilivyokuwa, hakutakuwa na watumishi wowote wa makaazi, ambao wote wanaishi kila mmoja. Wafanyabiashara wote wa kitaalamu na wasichana watafaidika na jengo hili. Pamoja na Wizara ya Chakula, Kilimo na Mifugo, tutaanza ujenzi wa jengo ndani ya upeo wa mradi tulifafanua na kuunganishwa na itifaki. Tunafanya kugusa kumaliza kwenye mradi. Nyumba za Manispaa hazitakuwa tena makazi duni kutokana na makaazi ya uvuvi. Nataka hili lijulikane. Ikiwa hatukuweza kuinua hifadhi hii ya uvuvi, labda hatungependa njia ya Metrobus. Ilikuwa iko kwenye makao ya makao ya uvuvi barabara. Ikiwa wavuvi wetu watatusaidia, tutawasaidia. Tunafanya kila mchango tunaoweza.


Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni