Wafanyabiashara wa TCDD na wachuuzi wanataka kuvaa

Wataalam wa TCDD na mkasi wanataka kuvuta nje: Mechanics nyingi na shida za kisaikolojia na mieleka kwamba wanashindana na mafundi na wanafanya kazi katika hali ngumu, wakidai haki ya kuvaa.


Makao makuu ya Chama cha Reli cha United huko Balikesir (Bir-DEM) Rais H. Erdinc Budak, TCDD inafanya kazi chini ya fundi wa 26 bin 500 na maafisa wa treni wanaofanya kazi chini ya hali ngumu zaidi, ikionyesha kuwa mkasi walitaka warudishwe kwa haki ya kuvaa.

Budak alisema kuwa walikuwa na mahojiano na Kurugenzi Mkuu wa TCDD, Wizara ya Uchukuzi na Wabunge bungeni. Tuliambia haya kwa kwenda Ankara. Wafanyikazi hawa wanastahili fidia halisi ya huduma. Hali zetu za kufanya kazi ni kali sana. Hali ya hali ya hewa, mazingira ya mwili, joto, baridi, vumbi na kelele zinaonyesha ni ngumu sana kufanya kazi chini ya hali, "alisema.

Alipendekeza kwamba mafundi na mkasi wafikia mwisho wa taaluma yao kabla ya kustaafu, Budak alisema, "Tunaamini kuwa wafanyikazi hawa wanaweza kustaafu angalau baada ya kipindi cha kazi yao wanapopokea fidia kwa magonjwa yao ya kazi. Tunapoangalia sheria iliyohesabiwa 5510, tunafikiria kuwa marafiki wetu wanastahili haki ya kuvaa zaidi ya vikundi vingine vya wataalamu kwa sababu wanafanya kazi katika hali ngumu na mbaya ”.

Kalp Wakati wa kufanya kazi chini ya nguvu ya umeme, kesi za mshtuko wa moyo hukutana ”

Akisisitiza kwamba mkasi na mkasi wa waunganishaji wa mafunzo huwa anapokea ripoti za kiafya kila wakati na analazimika kufanya mitihani ya kisaikolojia, Budak alisema, ikçe Kadiri umri unavyokuwa mkubwa, ripoti hizi hupokea na kuchukua vipimo mara nyingi zaidi. Tunapoangalia ripoti hizi, tunaona kupotea kwa macho, kupoteza sikio na athari za kisaikolojia. "

Budak alisema kuwa wakati alikuwa akifanya kazi chini ya safu ya mvutano ya hali ya juu kwenye nyimbo za treni, kulikuwa na pia mapigo ya moyo. Kama matokeo ya kuanguka kwa kichwa, marafiki hawa hawawezi kufanya kazi tena kama wakufunzi na mafundi. Kukimbia kwa kizigeu kingine. Hii husababisha upotezaji wa vifaa na kisaikolojia. "

Budak alisema kuwa idadi ya wafanyikazi kazi wa TCDD ilipungua kwa sababu ya kupoteza maisha, kupasuka viungo na kuanguka kutoka kwa taaluma na hii itaathiri vibaya TCDD.

H. Erdinç Budak, Rais wa Chama cha United Railroads, alihitimisha: "Katika 1949, fidia halisi ya huduma ilipewa. Katika 2008, marekebisho yalifanywa kwa Sheria 5510 na fidia yetu halisi ya huduma iliondolewa. Katika mwaka wa 2013, wanachama wa waandishi wa habari, wabunge, TRT na wafanyikazi wa misitu walijumuishwa kwenye sheria tena, lakini madereva hawakujumuishwa. Sio kulinganisha, lakini marafiki wetu wanafanya kazi chini ya hali kali zaidi. Ni matumaini yetu kuwa serikali yetu itarudisha haki zao za kuvaa tena ”.

Kayıp Usikiaji hupata uzoefu ”

Seyfullah Koç, ambaye amekuwa akifanya kazi kama machinist katika Reli ya Jimbo la 26 kwa miaka, alisema kwamba wanakabiliwa na hali ngumu ya hali ya hewa na ajali nyingi na akasema: için tumesalia na vitu vingi kwa sababu hali yetu ya kufanya kazi ya mwili ni mbaya. Baada ya miaka ya kufanya kazi kwa sababu ya kelele, upotezaji wa kusikia unapata uzoefu. Kwa bahati mbaya, ingawa hatutaki barabarani tunakutana na ajali nyingi mbaya. Kwa sababu hizi, tunakabiliwa na shida za kisaikolojia. Tunafanya kazi kwenye mistari ya umeme. Tunafunguliwa na shamba la sumaku elfu moja la volts 25. Rafiki zetu wengi wamekufa kwa ugonjwa wa moyo na watoto wao ni yatima. Kwa sababu hizi, tunaomba haki ya wazee wetu ”

Mhandisi mwingine Hakan Şen alisema kwamba alikuwa akifanya kazi ya mkufunzi wa treni wakati wa 26 na kwamba alikuwa akifanya kazi kama mfanyakazi wa serikali tangu 1. "Nilishuka tu kwa sababu ya usumbufu wa kazi yangu. Inatuathiri kiroho. Baada ya kufanya kazi kwa bidii kwa miaka 26 angefungwa gerezani, alisema.

Şen alisema kwamba muda wote akiwa kwenye taaluma hiyo, alipoteza viungo vya marafiki wake wengi na kupoteza maisha.



Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni