Mapendekezo ya kura ya maoni ya Güvenpark Minibus inakoma kutoka Gökçek

Mapendekezo ya kura ya maoni ya Guvenpark Minibus Anashuka kutoka Gokcek: Meya Mjini Melih Gokcek, Manispaa ya Mjini Metropolitan, Meih Gokcek, Guvenpark mabasi ya kusimama chini ya ardhi, juu ya shamba la kijani kwenye shamba la kijani la mradi aliulizwa kujenga kituo cha kupigia kura.

Meya Gökçek alisema, gelince Wakati Subway Keçiören inakuja Crescent Red, je, mahali hapa watafutiwa? Hiki kiliondolewa. Je, ni tukio mbaya la kuchukua basi ya mabasi chini na kuifanya upande wa juu eneo kubwa la kijani na kuongezea kwenye kijani baada ya kuchimba? Ikiwa kazi ya Subway inachukua miezi 3, basi tutaingia. Nadhani tunaweza kumaliza katika miezi 6. Tutaisha hapa kwa sauti, "alisema.

Meya Gökçek, kwenye Radio Trafik, iliyopangwa na Elvan Palaşoğlu na Mwandishi wa habari Deniz Gürel, waliunganishwa kwenye mjadala wa ına Güvenpark katika kila kipengele "mpango uliohudhuriwa na Emre Sevim, Rais wa Tawi la Ankara la Chama cha Wafanyakazi wa Jiji.

Katika mpango huo, Wizara ya Usafiri imepangwa kufanyika chini ya basi ya mabasi katika Subway ya Güvenpark Kecioren ya hatua ya pili ya ujenzi wa kituo hicho wakati huo huo basi ya mabasi ya kusimama mradi chini ya ardhi Rais Emre Sevim kinyume na mradi utaenda kwa mahakama ili kuizuia.

Kisha, Rais Gökçek akasema, "Rafiki, kwa nini unapinga hili? Hapa, magari haya yamekuja, 40 imekwisha kuja kwa miaka. Hivyo magari haya yanaonekana mbaya hapa? Hivyo ndio mahali pa kupasuliwa kabisa, ambapo kuna mabasi ya inapanda, ndiyo. Kwa nini unakabiliana nayo? Ikiwa unapingana na sisi, unapendekeza jinsi gani kutatua trafiki ya dolmuş katika Red Crescent, napenda kujibu kwanza?

- CHAIRMAN: FINDA KUFUTA MAJIBU "
Sevim juu ya swali la Rais Gokcek, Guvenpark Minibus Stop haina haja ya kuwa chini ya ardhi, watapinga mradi huu wa kufanywa, wakidai kwamba basi basi si usafiri wa umma kwa sababu hii, alisema kuwa trafiki ya Ankara inapaswa kuondolewa kabisa.

Rais Gökçek, Chama cha Wafanyakaziji wa Jiji la Rais wa Ankara wa TMMOB Emre Sevim walisema kuwa basi hiyo itapaswa kubadilishwa kabisa, alisema:
"Sasa hutaki subway chini, unafanya. Subway inakuja, inakuja. Je, Metro ya Keçiören inakuja Kızılay, ndiyo. Iwapo inakuja, je, mahali hapa vitafunuliwa au la? Baada ya kuchimba, kutakuwa na mapungufu yoyote juu ya mita za 30? Je! Ni tukio mbaya la kuongeza eneo kubwa la kijani kwenye bustani na kuongeza eneo kubwa la kijani kwenye bustani? No. Kwa nini unakabiliana nayo? Je! Hiyo inaweza kuwa isiyo na maana? Je, si aibu kwa watu hawa ambao hutumikia hapa, ambao hutumikia hapa?

Mheshimiwa, kazi nzuri ilikuwa kuondoa mabasi ... Hebu nenda, hebu tujadili hili mbele ya mabasi. Naam, sijui wanafanya nini. Je! Hiyo ni kweli? Kuna mabasi ya 2 ya 700 katika Ankara, itaendelea kutumika. Huna nafasi ya kuondoa hiyo hivi sasa. Je, unapoinua wakati gani? Tunauondoa mara kwa mara. Wakati barabara kuu inapoanza kufanya kazi kwenye mistari fulani, mistari hutoka moja kwa moja. Hii labda tukio ambalo litatokea baada ya miaka 30-40. Bila kuinuka na kufanya barabara kuu na kutoa usafiri muhimu, utasema kwa watu wa Dikmen, kaldır Tumeinua mabasi, kuja, kwenda kwa kutembea, kuja gelin kutembea

- "TUNAFANYA KATIKA KUTEMA KATIKA MAFUNZO YAKE
Meya Gökçek alisisitiza kuwa wanasisitiza kwamba watatambua mradi na kuendelea:
"Maoni yangu; Hebu tufanye sanduku la kura pale, fanye kura ya kura. Je, watu wanataka dolmus kuacha hapa au wanataka? Hebu tuweke sahani za 3. Unamleta mtu. Hebu tuone utambulisho wa kila mtu. Hebu tupiga kura kulingana na yeye baada ya kuona. Hebu angalia kile kinatoka ndani yake. Mimi nitashika kura ya maoni juu yako. Mwezi huu tutachukua uamuzi kutoka bunge. "

Rais Gökçek, mwandishi wa habari Deniz Gurel, wakati kura ya maoni itafanyika na mradi huo utakamilika juu ya swali la muda gani, alisema:
"Kazi hii ya ujenzi iliyopo itaenda pamoja na ujenzi wa kituo cha subway. Tutaanza kazi yetu baada ya kuanza barabara. Ikiwa kazi ya Subway inachukua miezi 3, basi tutaingia. Tunataka kuanza mwaka huu. Natumaini sisi kuanza na kumaliza. Pengine sisi kumaliza katika miezi 6. Tutaweza kutumia njia ya Kumrular kwa kuacha kama kuacha.

Tuliamua kushikilia kura ya maoni ili kufundisha vyumba vya kitaaluma na marafiki zetu. Kama neno la mwisho; Tutaisha hapa kwa sauti. "

Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni