Ujumbe wa Sikukuu ya Ramadan ya Waziri Arslan

Wananchi wapendwa,

Wenzangu wapendwa,

Kuondoka nyuma ya Ramadan-i-Sharif, heshima, huruma na baraka; kitaifa, tumefikia sikukuu tunayokubali.

Katika tukio hili, ninaadhimisha Ramadani na matakwa bora ya moyo; Natumaini kuwa likizo hii yenye heri itatuletea karibu zaidi kuliko kila mmoja kabla, ili kuimarisha udugu wetu na urafiki wetu.

Likizo ni fursa ya pekee ya amani ya kijamii, tukio kamili kwa upendo wetu, urafiki, ndugu, umoja na umoja. Napenda unataka Mwenyezi Mungu awe na mafuta kwa majeraha ya watu wenzake wanaoishi kwa machozi, kwa kukata tamaa, kwa machozi, hasa katika jiografia ya Kiislam.

Kwa hisia hizi, raia wetu wote katika nchi yetu na nje ya nchi; Ninafurahi sikukuu ya Ramadan ya ulimwengu wote wa Kiislam na hisia za moyo wangu.

Tungependa kuchukua fursa hii ili kuhakikisha kuwa wananchi wetu wanaoheshimiwa ni makini sana, wanaofikiri zaidi, na huheshimu sheria za trafiki katika usafiri wa sherehe; Ninawaomba wasitumie magari ya usingizi, amechoka au ya pombe, na natumaini kuwa furaha hii ya likizo nzuri itafurahia mikoba yetu na mioyo yetu.

Wasiliana na Ahmet moja kwa moja
Waziri wa Usafiri, Mambo ya Bahari na Mawasiliano

Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni