Wasamaria wanasema 'Mfumo wa Reli ni Lazima'

sakaryalilar mfumo wa reli anasema sart
sakaryalilar mfumo wa reli anasema sart

Kuongezeka kwa idadi ya watu na kukuza kila siku zinazopita, shida kubwa huko Sakarya ikionyesha kuwa raia wa trafiki, suluhisho pekee ni mfumo wa reli, alisema. Raia wanaodai kuchelewa kwa mfumo wa reli, waliitikia Metropolitan.

Pamoja na kuongezeka kwa idadi ya kila mji unaopita, pamoja na kuongezeka kwa idadi ya magari, shida ya trafiki huanza kuongezeka polepole. Mwishowe, Meya wa Metropolitan Ekrem Yüce, baada ya safari yake kwenda Korea Kusini, mfumo wa reli ulikaa kwenye ajenda ya mji wetu tena. Raia kwa upande mwingine, mfumo wa reli utaongeza hewa tofauti katika mkoa wetu, na pia kutoa utulivu katika maoni ya usafirishaji.

R ANAPEZA ATHARI KWA Jiji "

Erhan Tekbaş; "Kwa kweli ningependa kutaka kuja katika mji ambao hutoa hewa kwa watu ambao hutoka nje hutoa uzuri kwa mfumo wa pili wa reli, petroli na umeme hazitoi, kwa hivyo nadhani itakuwa ni nostalgia nzuri ya uchafuzi wa hewa. Kwa kweli mradi huu umechelewa sana kwa Sakarya. Angalia miji inayotuzunguka Katika mkoa wa Marmara, mfumo wa reli unapita katikati ya jiji na hakuna mtu katika Adapazarı. Kitu ambacho kinategemea mipango ya jiji la Adapazarı'ın masharti ambayo mfumo wa reli hupita kutoka hapa sijui. Ikiwa watampitisha shida ya chumba wanahitaji kufanya kitu kinachofaa kwake, mfumo unaonekana kuwa mgumu. Hata hivi sasa trafiki ya gari ni shida kubwa hapa weka mfumo wa reli na trafiki inakuwa shida kubwa. Kuhusu bei, sidhani kama mfumo wa reli utaathiri mabomu kwa bei ya bei. "

"KUFANYA KAZI"

Necati Tatu alisema: "Nadhani usafirishaji ni sawa. Trafiki iliyoundwa na minibus imepunguzwa. Agizo linakuja jijini. Nadhani mradi huu unapaswa kugunduliwa mara tu shida ya trafiki itakapopatikana haswa kwenye boulevard ya Msikiti Mpya. Kwa sababu, hata huko Duzce, mfumo huu unapaswa kuwa umejengwa katika jiji kama Sakarya. Usafiri ni misaada kwa sababu trafiki katika jiji ni busy sana. "

"KUFUATA Mji"

Atif Tunataka mfumo wa reli uje kwa sababu kitu ambacho ni marehemu sana ni ukosefu wa utawala ikiwa haujawahi hapa hapo awali. Mfumo huu unapumzika City. Kwa sababu sio kila mtu anataka kuja katika gari zao za kibinafsi. Watu ambao wako hapa wanaweza kufikia urahisi mfumo wa reli ya jiji. Bei hakika itaanguka kutoka sasa, kwa suala la bei na uchafuzi wa hewa.

TAMU ZAIDI SASA "

Sebahattin Yavuz; Sistem Pamoja na kuwasili kwa mfumo wa reli, itakuwa raha kwenda kwa urahisi sana. Tulikuwa tunakwenda mahali tunataka, kwa hivyo tunataka ifanyike. Kila kitu kinaweza kufanywa sasa wakati unaofaa itakuwa ngumu ikiwa mfumo wa reli ulikuwa umewasili mapema. Ikiwa imekamilika, trafiki inapungua kwa kila siku inayopita. Ikiwa njia ni nzuri, itakuwa na athari nzuri. Ikiwa sivyo, basi bila shaka itakuwa ngumu kidogo. "

"HAITAKUWA TABIA YA KIJAMII"

Mehmet Erdem alisema: "Usafirishaji wa umma utaenda sana, watu watakuja na itakuwa rahisi. Watu watakuja na kwenda kwa raha. Watu watapumzika, kwa hivyo mfumo huu tayari umechelewa. Kwa kuwa ni manispaa ambayo inawekeza katika maeneo mengine, uwekezaji huenda kwenye maeneo tofauti. Katika 3 Uturuki Sakarya madeni. Kwa jinsi ninavyojua, manispaa kubwa ya deni kwa hivyo sio mustakabali wa mfumo huu. Nadhani ni mistari gani itajengwa kutoka hapa itakuwa kama terminal ya kaskazini, kulingana na wapi kufanya trafiki kidogo inaweza kushinikiza. Mume atapita gari refu kwa hivyo kuathiri trafiki. Kuhusu bei, dolmusçıların isiwe na hasira kwa sababu bei ya petroli inakuja na watu hula mkate baada ya mkate wa 50 wote. Wanaweza wasikupunguzee. Kwa kuwa hii itakuwa manispaa, mfumo wangu wa reli unaweza kuwa sahihi zaidi. Kwa kuwa watu wanapendelea mfumo wa reli, minibus inaweza kuvunja bei lakini zinaweza kuvunja kwa kiwango fulani. Wana gharama. Ni jambo zuri kwa umma lakini inaweza kuwa na madhara kwa minibus. ”(Şevval Geçin - Ferhat Bayraktar - Sakarya Yenihaber)

Zabuni za sasa za Reli

Tsar 11

Ghuba ya Trafiki

Mbio 9 @ 08: 00 - Mbio 11 @ 17: 00

Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni