Wafanyikazi wa 300 Wanaacha Kazi kwenye Uwanja wa Ndege wa Istanbul

Mfanyikazi wa uwanja wa ndege wa Istanbul anaacha kazi
Mfanyikazi wa uwanja wa ndege wa Istanbul anaacha kazi

Wafanyikazi wa Uwanja wa Ndege wa Istanbul, hawakufanya kazi asubuhi ya leo baada ya mauaji ya biashara jana. Takriban wafanyikazi wa 300 walikusanyika kwenye duka la kuacha kazi, walisema hawataondoka shambani hadi hatua muhimu zitachukuliwa.

Kulingana na Evrensel, Mehmet Aydin wa miaka 18, ambaye anafanya kazi kama kiyoyozi katika ujenzi wa Berko, msaidizi wa kampuni ya kubeba mizigo ya DHL kwenye Uwanja wa ndege wa Istanbul, alikufa jana kwa kuanguka ndani ya shimoni la lifti. Wenzake walisema kwamba Mehmet Aydın, ambaye alifika kufanya kazi na wajomba wake kutoka Van Erciş, atatajwa wiki moja baadaye, alisema kwamba walikuwa wakifanya kazi na nyongeza kwenye tovuti ya ujenzi, kwamba hakuna taa na taa kwenye barabara za barabara na walazimika kutembea na taa ya simu ya rununu.

Wafanyikazi ambao wanasema kuwa hatua za usalama hazichukuliwi kutoka kwenye eneo la ujenzi, barabara ya matembezi kwenye giza la shimoni la lifti haifungwi na kuwekwa, akisema kuingia kwa Mehmet Aydın mabadiliko ya jioni kwenye giza la shimoni inadhaniwa kuchukuliwa kutoka kwa shimo lililoanguka kwenye shimoni la lifti, alisema.

Wafanyikazi wanaoonyesha jinsi walivyofika kwenye ngazi bila mwanga, hakuna matusi, alisema. Wafanyikazi wanadai taa na matusi.

Hawatafanya kazi isipokuwa hatua zimechukuliwa hadi 4 NOVEMBA

Takriban wafanyikazi wa 300 wanaofanya kazi katika Uwanja wa Ndege wa Istanbul waliitikia mauaji ya biashara hiyo kwa kuacha kazi. 4 ilisema haitakuwepo kazini isipokuwa hatua muhimu zinachukuliwa na Novemba Jumatatu. , Hata katika hali ya hewa hii, tunafanya kazi katika hali mbaya. Hali ya hewa ni baridi sana na mjumbe mdogo na kampuni ya mzazi wanasema hata hawawezi kusambaza kanzu. "

Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni