Sumela Monasteri inaweza kutembelewa kabisa Mei 2020

Monasteri ya sumela itatembelewa kikamilifu mnamo Mei
Monasteri ya sumela itatembelewa kikamilifu mnamo Mei

Waziri wa Utamaduni na Utalii Mehmet Nuri Ersoy: "Natumai hatushikamani na upinzani wa hali ya hewa, ni ngumu sana kufanya kazi kwenye mvua, unaona hali ya kufanya kazi, lakini natumai wakati wakati utakapofika nyongeza kwa kufanya 2020 18 Mei wiki, tunapanga kufanya Monte ya Sumela iweze kutembelewa kikamilifu. . "

Waziri Mehmet Nuri Ersoy: dık Tuliamua kuharakisha Hagia Sophia. Natumai kwamba tutamshughulikia 2020 mnamo Mei na atapata mafunzo kwa msimu huu. "

Waziri Ersoy: (Msikiti wa Hagia Sophia) Tunahitaji kufunga hadi Mei, ikiwa tunataka kutoa mafunzo. Tunaingia msimu wa chini, unajua, wakati mgeni ni chini sana. Tutaifunga kwa muda mfupi Mei. "

Waziri Ersoy: "Kulikuwa na Jumba la Kostaki, ambalo lilitumika kama Jumba la Makumbusho ya Jiji la Trabzon, na tukalijumuisha katika wigo wa marejesho. Zabuni imekamilika, 18 ina wigo wa mnada wa kila mwezi, lakini leo niliamuru kuharakisha, kwa matumaini tutaiweka hapo hadi mwisho wa 2020. "

Waziri wa Utamaduni na Utalii Mehmet Nuri Ersoy, akifungua hatua ya pili ya Sumela Monasteri 2020 18 Mei Siku ya Makumbusho alisema wamepanga kufanya kutembelewa kabisa.

Waziri Ersoy kutoka Trabzon kufanya uchunguzi wa aina tofauti, kazi za kurejesha katika Msikiti wa kihistoria wa Ayasofya na Sumela Monasteri iliyotembelewa.

Uchunguzi unaoendelea kwenye tovuti unayomchunguza Waziri Ersoy, alisema katika taarifa kwa waandishi wa habari katika Monasteri ya Sumela, 3'nun Trabzon alisema mwaka huu.

Mehmet Nuri Ersoy, Waziri wa Tamaduni na Utalii, alikumbuka kuwa Wizara hiyo imekuwa ikifanya kazi kwa muda mrefu katika jiji hilo na ikasema, uz Tunawafuatilia kwa karibu na tumeanza kuwaweka kazini kama mwaka huu. Hasa mwaka jana, tuliahidi kuamuru Monasteri ya Sumela wakati wa wiki ya 18 Mei Museum. Tuliahidi hatua ya kwanza ya wiki ya 18 Mei kama ilivyoahidiwa. "

Sümela Monasteri katika hatua ya pili ya kazi inaendelea, Ersoy alisema, "Sasa umeona kuwa kazi ya hatua ya pili. Pia zinaendelea haraka sana. Natumai ikiwa hatujashikamana na upinzani wa hali ya hewa, ni ngumu sana kufanya kazi kwenye mvua, unaweza kuona hali ya kufanya kazi, lakini wakati utakapofika, natumai kufanya nyongeza tena kwa kufungua hatua ya pili ya 2020 18 Mei wiki, tunapanga kufanya ziara ya Sumela Monasteri kabisa. "Alisema.

Waziri Ersoy, Trabzon, Wizara ya Utamaduni na Utalii 2020 katika mwaka 3 ikifuatiwa na kuhamisha, alisema:

X Moja ya majengo haya ya 3 muhimu ilikuwa Sumela, kwa matumaini tutayaweka kwenye huduma. Mkazo muhimu wa pili ni jengo lililosajiliwa la Hagia Sophia. Tuliamua pia kuharakisha Hagia Sophia. Natumai kwamba tutamuweka kazini saa 2020 Mei, na tutamfanya afundishwe mafunzo kwa msimu huu. Pia inarejeshwa na Kurugenzi kuu ya Misingi, lakini tumeiamuru kuharakisha na tutaufundisha Mei. "

Ersoy alisema kuwa katika ukarabati na shughuli walizozifanya, watu wa eneo hilo wanatilia mkazo katika kuwatumia wafanyabiashara na kuleta shughuli katikati mwa jiji.

Kost Katika muktadha huu, kulikuwa na Jumba la Kostaki, ambalo lilitumika kama Jumba la kumbukumbu la Jiji la Trabzon la zamani, na tukalijumuisha katika wigo wa marejesho na mahali pengine kutolewa kesho. Zabuni imekamilika, 18 ina chanjo ya mnada wa kila mwezi lakini leo nimeamuru kuharakisha. Tunatumai tutaiweka hadi mwisho wa 2020. Tena, kuna jengo jipya la mkoa wa Ortahisar, ambalo limetengwa kwa Wizara yetu, katika barabara hiyo hiyo na tukaamua kuifanya kituo cha kitamaduni na kisanii. Tutaharakisha urejeshwaji wa kiwango kama cha wiki hii, kuiweka zabuni na kumaliza haraka. Kwa njia hii, tunahakikisha sio tu kurejeshwa kwa miundo katika mikoa, lakini pia uhamasishaji wa shughuli za kitamaduni na kisanii za miundo ambayo italeta harakati katikati mwa jiji na kuwanufaisha wafanyabiashara. Katika muktadha huu, Trabzon ni mfano mzuri. "

Kuongezeka kwa Msimu Mei

Waziri Ersoy, mwandishi wa habari, "Msikiti wa Hagia Sophia, alisema utaongeza kasi ya kazi, wakati wa masomo haya utafungwa kutembelea?" Akajibu:

Gerekiyor Tunahitaji kuifunga hadi Mei, ikiwa tunataka kuinua. Tunaingia msimu wa chini, unajua, wakati mgeni ni chini sana. Kutumia kipindi hicho, tutaifunga kwa muda hadi Mei ili marejesho yasikatishwe, wataenda haraka na msimu utafikiwa. Jambo kuu kwetu ni kupata msimu wa Mei. Kwa hali hiyo, tutaomba kufungwa kwa muda mfupi, na katika miezi michache, tutaharakisha urejesho na kupata nyongeza ikiwa ni lazima na kuikuza Mei. "

Baada ya hotuba Waziri Ersoy, kwa kukagua, alipokea habari kutoka kwa husika.

Waziri wa Utamaduni na Utalii Mehmet Nuri Ersoy, Trabzon katika uchunguzi wa Maktaba ya Fasihi ya Maktaba ya Muhibbi, Jumba la kumbukumbu ya Trabzon na Monasteri ya Wasichana pia walitembelea.

Uchunguzi wa Waziri Ersoy'a, Gavana wa Trabzon Ismail Ustaoglu, Meya wa Metropolitan Murat Zorluoglu, Mkurugenzi wa Utamaduni wa Mkoa na Utalii Ali Ayvazoglu waliandamana.

Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni