Aliağalılar Wanataka kufaidika na Huduma za ESHOT

aliagalilar anataka kutumia huduma za eshotun
aliagalilar anataka kutumia huduma za eshotun

Aliağa, ambapo usafirishaji hutolewa na dolmuş, unakabiliwa na shida katika usafirishaji wa mijini. Abiria wanalalamika juu ya nauli, frequency ya safari na kusimama nje.


Huko Aliağa, ambapo mamia ya wafanyikazi na wafanyikazi wa umma huanguka barabarani kutoka vitongoji kwenda kazini, usafirishaji wa jiji hutolewa na basi. Mabasi ya kuondoka kutoka kituo cha İZBAN hubeba abiria kwenda kwa vitongoji vikuu, biashara na kituo cha jiji.

zimaKulingana na habari ya Eren Saran; Hareket Wakati wa kuondoka kwa mabasi ya kusonga mbele kati ya kituo na kituo cha İZBAN imewekwa kulingana na treni inayoingia. Ni marufuku kubeba abiria kwa miguu, lakini haachi kamwe hadi dolmuş kwenye Aliağa ijazwe. Safari hii inageuka kuwa shida mwanzoni na mwisho wa kazi. Katika jiji ambalo nauli kamili ni 2.75, wanafunzi wanaweza kusafiri kwa liras 2.25 mradi tu watafanya upya na kubeba kadi zao za kusafiria za punguzo kila mwaka.

Afisa Ramazan Çelebi, anayeishi İzmir na anafanya kazi katika Ofisi ya Ushuru ya Aliağa, anasema kuwa anawabeba abiria amesimama katikati ya dolmuş. Çelebi alisema, de Tunapofika kwenye safari za kazi, tunapata İZBAN. Wanahitaji kuongeza idadi ya ndege, haswa kwa masaa ya kazi. "

"Hatuwezi kupata faida ya huduma za ESHOT"

Mustafa Dede, ambaye amekuwa akiishi Aliağa kwa miaka 35 na alistaafu kutoka PETKİM, anasema kwamba ndege za ESHOT pia zinapaswa kutumika ndani ya Aliağa. Dede alisema, ağa Aliaga sasa ni sehemu kubwa, na watu wanaoishi hapa wanapaswa kunufaika na basi za manispaa. Tumeachwa bila mbadala. Kuna ESHOT huko Foça na Bergama. Sisi pia tunachukua mabasi kwenda Bergama kwenda Şakran kutoka İZBAN lakini wanatoza mara mbili. Suala hili pia linahitaji mpangilio, "alisema.

Kwa kuongezea, IZBAN inalipa unapoenda kwenye maombi ambayo husababisha mzigo mzito kwa Aliagalı Dede alisema, "Hata kwenda kwa kituo cha karibu cha Aliağa'dan pauni 12.40 lazima iwe kwenye kadi yetu. Jinsi watu hutembea wakati wanaihesabu kwa familia. Siku inakuja, hata paundi tano karibu na mtu. Kwa hivyo kuna mengi yanaendelea barabarani. Tunataka programu hii iondolewe haraka iwezekanavyo ”.

HABARI ZILIVYOBADILIWA KWA JUMLA MUHIMU

Osman Yüksel alisema kwamba trafiki ilikuwa imekwama kwa masaa ya kazi katika maeneo fulani huko Aliağa na akasema: "Matokeo ya kuzamishwa lazima yachukuliwe kwa TÜPRAŞ, PETKİM na miingiliano ya kati. Hasa asubuhi na jioni trafiki inakabiliwa na shida. Katika msimu wa kiangazi, nitawasili katika dakika 5 badala ya kufanya kazi katika dakika 15-20 na wakati mwingine katika nusu saa. ”

"TUNA KIWANGO CHA DHAMBI KWA DUKA LILILOPOLEWA"

Gülay Karadana na binti yake Selvetnur, ambao wanaishi katika kijiji cha Horozgediği, wanasema kwamba minibus inayotoka katika kijiji kwenda kituo hicho mara moja kwa saa. Kila siku, Selvetnur alisema kwamba alifika shuleni na minibus hizi na akasema, yolculuk Tunasafiri juu ya kila mmoja. Pauni tatu kwenda pauni tatu kurudi pesa tunatoa, ni kiasi gani tayari tunayo kila wiki? Hali ya familia zetu ni ya hakika, nitampa pesa au nitajipatie pesa mfukoni. Wakiacha zamu ya barabara, tuko katika hatari ya kukandamizwa. Kutarajia gari kwenye baridi baada ya shule. Ninatumia linta za kidude. Wakati mwingine magari hupita bila kuchukua saa moja kungojea nyingine. "

Uz Tunapata shida nyingi. Kuna gari katika saa. Tunatumia kwa soko letu. Ikiwa mgonjwa alikuwa na dharura, haungeenda. Tunataka ndege zaidi. Kuna shida kama hiyo kwa wote wa mabomba ya vijijini ..



Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni