İmamoğlu Atangaza Yaliyomo kwenye Barua ya Istanbul Barua kwa Erdoğan

imamoglu channel Istanbul ced ripoti nitatumia haki yangu kushtaki
imamoglu channel Istanbul ced ripoti nitatumia haki yangu kushtaki

Kufuatia ripoti ya EIA iliyoandaliwa kwa Kanal Istanbul, Rais wa İBB Ekrem İmamoğlu alitoa rufaa kwa "Mpangilio wa Jengo la Hifadhi ya Upande wa Uropa wa 1 / 100.000".


Kabla ya pingamizi hilo, Imamoglu alijibu maswali mengi ya waandishi wa habari kutoka phaeton hadi mchakato wa kukubali cemevs kama maeneo ya ibada. İmamoğlu alimuuliza Rais juu ya yaliyomo katika barua ya kurasa 4 aliyopewa Erdoğan huko Ankara, "Niliandika katika barua yetu kwamba kuna watu ambao wanataka vituo kati ya IMM na serikali kuu ivunjwe, hii inapaswa kusahihishwa na hii haipaswi kuruhusiwa. Sio kama watu wengine walivyoandika kwenye gazeti. Sitasema juu ya Kanal katika barua ya ukurasa wa 4. Napenda kuelezea somo hilo uso kwa uso. Nataka kuzungumza ana kwa ana, mimi nataka kutoa mkutano, Istanbul leo na kesho, tumekuwa alitaka kuhamisha yao kwa lugha ya kirafiki sana, Istanbul kama Mkuu wa Metropolitan, Uturuki ya juu milele kupiga kura ya kuchaguliwa idadi kama meya wa mazungumzo na Rais wa Uturuki mjini Istanbul Natuma ombi langu. Uamuzi wa kufanywa ijayo, dhamiri na hisia ya haki ni ya Mheshimiwa Rais kabisa. Nasubiri jibu langu kwa kushangaza na kusema wazi kwa jina la watu wa Istanbul, bado sijapata jibu. "

Kufuatia ripoti ya EIA iliyoandaliwa kwa Kanal Istanbul, Ekrem İmamoğlu, Meya wa Manispaa ya Metropolitan ya Istanbul (IMM), pia ametoa rufaa kwa "Jengo la Mpangilio wa Hifadhi ya Side ya Ulaya 1 / 100.000 Scale Mazingira". Kabla ya kupeana rufaa, Imamoglu alijibu maswali ya waandishi wa habari kuhusu ajenda hiyo mbele ya Kurugenzi ya Mkoa wa Beşiktaş wa Wizara ya Mazingira na Mjini. Maswali yaliyoulizwa Imamoglu na majibu aliyopewa na Rais wa IMM yalikuwa kama ifuatavyo:

"Tunajaribu kuzuia usaliti kwa Istanbul"

"Ulikuja kukata rufaa wakati mmoja uliopita. Halafu ulikuwa umekataa ripoti ya EIA. Ripoti hiyo, licha ya pingamizi zote, ilipitishwa leo na Wizara ya Mazingira. Sasa uko hapa tena. Utatathmini vipi na kwa nini uko hapa leo? "

Unajua, makumi ya maelfu ya watu wameomba ripoti ya EIA. Leo, Wizara imeamua kukubali EIA juu ya suala hili. Kwa kweli, sio uamuzi wa kushangaza kwetu. Tutaendelea kufuata michakato hiyo hatua kwa hatua. Kwanza kabisa, sababu ya maendeleo leo; Nitapinga mipango iliyosubiri. Mipango hiyo ya 100.000, uamuzi ulifanywa na Wizara kwa niaba ya wakazi wa Istanbul mara kwa mara, bila kugawana umma wowote, bila kuchukua maoni ya sehemu za jamii, wadau kuhusu mchakato huo, bila kujadili michango ya utawala mpya wa Istanbul kwa mchakato huu. Mchakato wa mabadiliko ya mpango huo wa 100.000, unaoitwa katiba ya jiji, sheria za mji ambazo hazijaingizwa, zilifanywa kwa mtindo wa kuleta kukimbilia kwa chakula na kusimamishwa. Kuna kipindi cha kusimamishwa hadi mwisho wa mwezi huu na nitawasilisha kupinga kwangu mpango huu leo. Nitatoa pingamizi langu ndani ya wigo wa sheria za muuguzi. Tutatoa rufaa; lakini hatujamaliza mchakato hapa. Katika ripoti ya EIA, jamii, watu binafsi, IMM, taasisi zingine, mashirika yasiyokuwa ya kiserikali yana haki ya kufungua korti ndani ya mfumo wa sheria za kitaifa. Binafsi nitatumia haki yangu ya kufungua korti kwa jambo hili. Ninajua kuwa jamii itaitumia kwa kiwango cha juu. kwa mfano Ninahisi kwamba ifikapo mwisho wa mwezi huu, WaIstanbul wote watajitolea kutekeleza haki yao ya kupinga mpango huu. Pia watakuja kwa wawakilishi wa Wizara ya Mipango ya Miji na watawasilisha pingamizi zao. Halafu, mchakato unaohusiana na mpango huo, baada ya mchakato wa kusimamishwa kumalizika, baada ya uamuzi kufanywa, kuna mchakato wa korti ikiwa hii pia ni mbaya. hadi mwisho wa barabara ya kisheria, na kuingiliwa kutoka na na msaada wa Istanbul, ambayo ni tatizo muhimu ya Istanbul na ambayo itakuwa kusukumwa kabisa siku za baadaye, na mimi, kubwa usaliti dhana utafanyika katika Istanbul, (ambayo kusalitiwa dhana ya Uturuki, ajenda sisi fit Unajua ni nani amekaa, unajua ni nani alisema, 'Tumesaliti' lakini usaliti huu ni mara nyingi zaidi. Tunajaribu kuwasaidia wale wanaojaribu kufanya uamuzi huu na kuwarudisha kutoka kwa kosa kubwa. Kwa hali hii, wataona pingamizi na michakato ya kisheria, haki zetu zote za kisheria, na tutaendelea kutumia mamilioni ya watu hadi mwisho.

"NITAKUFAA KWA UONGOZI"

"Kulikuwa na mamia ya pingamizi katika ripoti ya EIA ..."

Kulikuwa na makumi ya maelfu ya kupinga, sio mamia. Kwa maoni yangu, sidhani kama wamefanya juhudi kufahamu roho ya kazi hiyo. Ni juu ya wapi unataka kwenda. Ikiwa unataka kwenda mahali na jamii, unasikia kila sauti ya jamii. Hii ni juu ya maoni yako kuwa wazi. Kwa sasa, najua tangu mwanzo katika mchakato, ninafanya, iwe unataka au sio, ni aina ya uvumbuzi. Kwa heshima hiyo, hata sifikirii kuacha pingamizi hizi, kuzichunguza, kuona na kuhisi. Pamoja na kila kitu, nadhani kwamba wanasheria waliofunzwa katika vyuo vikuu vya nchi hii watajibu mchakato hatari kama huo, hata na mfumo wa kisheria wenye shida, na kwamba tunaweza kutetea haki zetu kupitia sheria. Nilikuwa nikingojea uamuzi huu katika EIA. Sina matumaini sana katika mpango huo; lakini tena, natumai kutakuwa na makumi ya maelfu ya pingamizi. Kama ilivyo leo, watu wa kujitolea wa Istanbul watafanya maombi yao kwa wanawake, wanaume na vijana hapa chini ya sheria ya uraia. Lakini mchakato wa kisheria baada ya hiyo ni muhimu sana. Nitaendelea mwongozo wangu kwa maana hiyo. Hii ni sawa na jukumu lililopewa na Istanbul mwenye haki kwangu.

"TUNA uamuzi juu ya utaftaji wa mabosi"

"Urefu wa kiasi ambacho kitatolewa kwa kesi ya İBB kuhusu mianzi pia husemwa. Je! Ni hali gani ya hivi karibuni na magari? Je! Utasema nini kwa ukosoaji juu ya pesa hii? "

Istanbul ina shida nyingi za kusanyiko. Hii ni moja ya shida hizo kusanyiko. Kwa maneno mengine, swali la phaeton sio suala ambalo limetokea jana hadi leo. Fayton ni utamaduni ambao pia uko katika utamaduni wa Visiwa. Wacha tuisisitize hii. Hatupuuzi hii. Walakini, mchakato huu, ambao umesimamiwa vibaya kwa miongo kadhaa, umefikia wakati ambapo hakuna hata mmoja wetu anayeweza kuingia kwenye dhamiri ya sehemu yoyote ya jamii. Kwa bahati mbaya, mchakato huu ulitumiwa vibaya katika Visiwa. Hii inaumiza watu. Tumekuwa tukifanya juhudi zetu kupata suluhisho la suala hili kwa miezi. Unaweza kuelewa ustadi wetu na uangalifu hapa. Weka suala kubwa ambalo linagusa Istanbul nzima, bila kuijadili mahali pa umma, na kuiweka mbele ya taifa kama 'pat', tunakwenda hata kwenye Visiwa mara nyingi, kuongea na wadau wa biashara, kufanya semina na kutatua mienendo yote ya kijamii juu ya jinsi ya kuisuluhisha. Juhudi zetu za kuhamasisha na kutumia njia za demokrasia kwa kweli ni mfano. Mwisho wa siku; Katika hatua ambayo tulifika, tuliamua kufanya uamuzi bungeni. Magari yana haki kutoka zamani hadi sasa. Kwa hivyo leo phaetoni zina thamani ya soko. Sisi, kwa bei hii ya soko, tunapaswa kufanya uamuzi wa kutoshikiliwa na watu ambao hujipatia riziki kama wafanyikazi, watafanya michakato yote ya usafirishaji kama huduma zao, watatoa huduma za usafirishaji kama Manispaa ya Metropolitan ya Istanbul na IETT, Taasisi yetu imetangaza maoni yake juu ya kutoa TL 250 elfu kwa wamiliki wa magari. Bunge letu lilisema kuwa itakuwa bora kutoa TL elfu 300 kwa kila gari, kwa uamuzi wa vyama vyote vya siasa. Sasa tunaenda kwenye programu tumizi hii. Tunayo uamuzi kuhusu ununuzi wa farasi pia. Pia tunakutana nao na ofisi ya gavana, Wizara ya Kilimo na watu wanaohusika. Tunashirikiana na matengenezo na mchakato wa haya katika programu zinazofaa za Wizara ya Kilimo. Ili kuhakikisha kuwa farasi zinasafirishwa kwenda huko kwa usahihi, haki za wapangaji hulipwa na mfumo mpya wa usafirishaji unafaa kwa Visiwa, ambavyo havichafui mazingira, na magari ya umeme na pia gari tofauti za umeme kwa suala la utalii zimeundwa na kushiriki katika mchakato huu, na tunayo maandalizi ya mashindano katika suala hili. Huduma pia itatoa mpito huu kutoka aksatam. Ninajua pia kuwa kuna umati katika Adalar ambao hauumiza au kuumiza mtu yeyote, na hiyo hupenda phaetons. Ninajua pia kuwa hii ni utamaduni. Ninahisi hii pia, lakini hii ni mazoezi ambayo tumejitolea katika hatua hii. Wacha tushirikiane na umma.

"HATUTAKI KUFANYA KUWA KWA HILI"

"Umeomba kukutana na Rais. Uliyatoa katika barua. "Jibu lilikuja?"

Natamani kungekuwa na majibu ya haraka. Tuliomba pia mkutano wa kwanza na Rais wetu huko Ankara, lakini alipanga kukutana na manispaa 30 za jiji kuu. Huo ulikuwa mkutano wa Muungano wa Manispaa. Kwa bahati mbaya, katika kwanza, mkutano na mwenyekiti aliyevunjika ambao haukujulikana jinsi ilivyokuwa kwenye ajenda, na kwa pili, mazingira ya mkutano hayana huruma yalikuwa kwenye ajenda. Hatutaki kuwa kama hii. Inasikitisha. Lakini wacha niseme hivi; Badala ya mchakato huu kutokea, jambo la muhimu sana kwangu ilikuwa kutoa barua yetu ya kurasa nne huko. Katika barua yangu, niliandika kwamba kuna watu ambao wanataka vituo kati ya IMM na serikali kuu ivunjwe, hii inapaswa kusahihishwa na hii haipaswi kuruhusiwa. Niligusa maswala kadhaa. Sio kama watu wengine walivyoandika kwenye gazeti. Sitasema juu ya Kanal katika barua ya ukurasa wa 4. Napenda kuelezea somo hilo uso kwa uso. Nataka kuzungumza ana kwa ana, mimi nataka kutoa mkutano, Istanbul leo na kesho, tumekuwa alitaka kuhamisha yao kwa lugha ya kirafiki sana, Istanbul kama Mkuu wa Metropolitan, Uturuki ya juu milele kupiga kura ya kuchaguliwa idadi kama meya wa mazungumzo na Rais wa Uturuki mjini Istanbul Natuma ombi langu. Uamuzi wa kufanywa ijayo, dhamiri na hisia ya haki ni ya Rais Rais kabisa. Nasubiri jibu langu kwa kushangaza na kusema wazi kwa niaba ya watu wa Istanbul. Bado sijapata jibu.

"HABARI ZOTE ZILIVYOPATAWA NA WAZIRI WAKAVUNA"

"Je! Kulikuwa na majina gani katika barua ya Kanal Istanbul uliyompatia Rais?"

Kwa maoni yangu, mambo ambayo yanazuia uhusiano wetu mzuri ni taarifa ambazo zinaongozwa vibaya na Rais katika nyanja zingine. Ikiwa utafuta mfano; "Imamoglu ilifuta metro. Au hatuna shida za maji. Au hakukuwa na harakati ya karne moja katika mchakato huo unaohusiana na Kanal Istanbul. " Habari yote iliyotolewa na mawaziri hawa sio sahihi. Ninatumia misemo nzito na haifai. Ilikuwa barua ikisema kwamba haya yote hayakutokea na jinsi mahusiano haya yanapaswa kutekelezwa. Kituo sio kitu cha kuambiwa na barua. Lakini nilisema kwamba ninataka kuelezea shida zote za uso wa Istanbul.

"Rais Erdoğan alisema," Haitakuwa sawa kusema katika barua, kuna mambo mengine pia ... "

Nilisema tayari, nilisema tayari. Kwa kweli, barua hiyo ni ya faragha. Alisema hivyo. Tunatarajia ile ya pekee, mkutano wa kibinafsi: Ekrem İmamoğlu. Meya wa Manispaa ya Metropolitan ya Istanbul.

"ANALYSIS OF RIPRIKI ZA MANDISHI WA MANDISHI WA KIWANDA"

"Kulikuwa na ripoti kwamba watu wengi, pamoja na mama wa Emir wa Qatar, walinunua ardhi kwenye njia ya mfereji wa Istanbul. Sasa, Rais Erdogan, 'Si kweli kwamba Emir wa Qatar' mama alinunua ardhi; lakini wanachama wengine wa CHP wanasemekana walinunua shamba kutoka kwa njia hiyo. "

Tunafurahi kwamba tumemweleza Rais wa Jamhuri kwa usahihi. Kwa sababu waziri pia alisema 'Hakuna harakati za ardhi'. Lakini ni nani tulipata kutoka kwa ardhi, ni nani aliyeipigia kura CHP, ambaye alipigia kura Chama cha AK; hatujui ni nani aliye na Chama cha AK na ni nani aliye na CHP. Qatari au kitu kingine hakijali. Kodi iliyojengwa hapo imegeuzwa kuwa harakati ya njama na mtu mapema na kujua wapi kununua.Nadhani Mheshimiwa Rais anapaswa kuichambua. Sio chama, ni nani Chama cha AK na nani ni CHP.

"JE, JINSI YA WANANCHI HIYO HUFANYA DHAMBI ZA KESI KUPATA DUKA LA Kuabudu?"

"Jana, uamuzi ulipitishwa kutoka kwa bunge. Ombi la kikundi cha CHP wapewe mahali pa ibada ya Cemevi halikuonekana kuwa sawa. Uamuzi wa Cemevleri kufaidika na kusafisha na huduma kama hizo bila malipo ulifanywa. Je! Utatoa uamuzi huu? "

Acha niseme hivi mara moja; Kwa kweli, kama uamuzi huu unakuja au la, maswala haya ni mambo ambayo IMM inaweza kufanya ndani ya mamlaka yake. Watu wa Istanbul wana hali ya kiroho na hali ya usawa. Mchakato ambao cemevis ni maeneo ya ibada haiwezi kuwa ya kuridhisha kiroho kama inavyosemwa katika sheria ya Istanbul kama 'Ndio, ni'. Kwa maneno mengine, nilitaka madiwani wa IMB kuishi na kuhisi. Inasemekana, 'Bwana, kwanini İmamoğlu hakuwasilisha ombi hili?' Wacha Bunge lifanye hivi. Ikiwa İmamoğlu alitoa basi, 'Angalia, anaitumia kazini. Yeye hufanya zana kwa siasa. 'Hatukufanya,' kwanini hakufanya? ' Hizi ndizo maswala ya kuunda ajenda ya kuchekesha sana. 'Bwana, wanatheolojia kuamua kama mahali itakuwa mahali pa ibada' Je wanatheolojia gani? Wanatheolojia wanafanya uamuzi wa riba? Ni zipi? Zaidi, ni kweli gani kwa mwanatheolojia na imani ya kuamua juu ya imani nyingine? Je! Mtu mwingine ataamuaje aina ya mahali ambapo mamilioni ya raia wa Alevi wamekubali kama mahali pa ibada kwa karne nyingi? Wale ambao wanataja sheria walifanya maamuzi haya katika maeneo yote ya kisheria. Samahani sana na samahani sana juu ya mazungumzo. Makamu wa Rais wa Kikundi cha IYI alinikumbusha Hadith nzuri sana. Ndio, sisi ni watu ambao walimwamini Mtukufu Mtume ambaye alisema 'Dunia yote ni mahali pa kuabudiwa'. Wakati hii inaweza kufanywa kwa njia hii, nilikuwa na huruma sana kwa pande hizo mbili ambazo haziwezi kuchukua nafasi hii. Lakini nitaendelea kupigana.

"Je! Utafanya nini?"

Utamuona kwa wakati…


Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni