Imamoglu Aita Erdogan kwa Subak ya Basaksehir

imamoglundan erdogana basaksehir metro call
imamoglundan erdogana basaksehir metro call

Meya wa Metropolitan wa Istanbul Ekrem Imamoglu, Sultanbeyli'ye 20 alifanya ziara kwa manispaa ya kaunti. Imamoglu, waandishi wa habari walijibu maswali wakati wa kukagua uwanja wake huko Sultanbeyli.

Ilidaiwa kuwa metro ambayo itaunganishwa katika Hospitali ya Başakşehir ilisimamishwa na İmamoğlu, lakini ilifunuliwa kuwa agizo hilo lilitolewa na Rais wa zamani wa İBB Mevlüt Uysal. Waandishi wa habari waliuliza Imamoglu juu ya suala hili. İmamoğlu alisema, "Rafiki zangu waliandika taarifa juu ya hii siku iliyopita. Wakasema 'usemi wa uwongo'. Ni kweli, lakini haijakamilika. uongo; sio uwongo, uwongo wa uwongo ”. Akisema kwamba Rais Recep Tayyip Erdogan alipotoshwa na mawaziri wengine, Imamoglu alipiga simu ifuatayo: "Ninamuita Mheshimiwa Rais hapa. Wacha tuhamasishe mistari yote ya metro ambayo ilisimama kwa pamoja kabla ya kumalizika kwa 2022-2023. Wacha tuache mistari yote ya chini ya ardhi ambayo imesimamishwa kwa miaka 2. Subway ni ya nani? Je! Ni Ekrem İmamoğlu? Bwana Erdogan? hakuna, taifa. Wacha tuitatue pamoja. Kwa sababu hii, nadhani kwamba kwa uwasilishaji potofu wa mawaziri, wameharibu Rais na serikali na taifa kwa kutumia taarifa za uwongo. "

"Ilidaiwa kwamba ulisitisha laini ya metro ambayo itaunganishwa katika Hospitali ya Başakşehir ..."

Rafiki zangu waliandika taarifa kwa hii siku iliyopita. Wakasema, "Mbio mbaya." Ni kweli, lakini haijakamilika. uongo; sio uwongo, uwongo wa uwongo. Napenda kukuonya kwa taarifa hizi za uwongo. Napenda sana kuonya Bw. Nadhani wanapotoshwa na mawaziri wao wenyewe. Je! Ni mfano? Bwawa la Melen. Tulileta Bwawa la Melen kwenye ajenda. Tulitafuta suluhisho kwenye ajenda ya Jimbo la Hydraulic Kazi (DSI), tulifanya; Ni kilichotokea. Tulipoarifiwa Rais kwa kuileta kwenye ajenda yetu, posho yake ilionekana kupitia DSI. Bwana Rais alijifunza juu ya nyufa tulipowaleta. Pili, ambapo tunaelezea kwamba kuna harakati za ardhi za karibu mita za mraba milioni 30 huko Kanal Istanbul, siku chache zilizopita, kuna waziri ambaye alisema, "Hakuna harakati za ardhi hapa." Hakuna kukana hata moja. Kwa sababu tulisema ukweli. Labda wanapotosha Mr. Rais juu ya suala hili. Sio hivyo tu. "Afisa wa IMM ameidhinisha ripoti ya EIA," walisema. Walakini, hakuna kitu kama hicho. Wanaweza wamemwambia Rais juu ya ishara aliyesaini kwenye ratiba ya Juni kama uthibitisho.

Waziri wa Uchukuzi alifanya vivyo hivyo: "Bwana, IMM ilifuta barabara kuu ya hospitali ya jiji." Hatuna hoja kama hiyo, na hatujawahi kutokea. Siku moja baadaye, alisema, "Waziri wa Afya aliniambia." Kila kitu Wizara ya Uchukuzi imesema juu ya mchakato huo tangu mwanzo ni mbaya, haijakamilika. Sasa pia kuna taarifa ya uwongo. Hii ni aibu. Hali mbaya. Usifanye siasa hapa. Kuna mchakato unaendelea katika nchi hii, kwa hakika. Kuna vyama vingi vimekosolewa na jamii. Rais yuko kwenye misheni. Kazi ya mawaziri walioteuliwa, ambao wanapaswa kusaidia, ni kuinua maneno kwa ajili yetu. Angalia kazi yako. "Mheshimiwa, simfahamishe Rais wa IMM. Kwa sababu yeye hajiamini! ”Unajuaje? Pata habari, toa habari. Kazi ya Waziri ni nini? Ili kufaidi nchi hii. Nadhani hawakuwasilisha habari sahihi kwa Rais hapa. Nadhani wanajaribu kupotosha. Kwa sababu kile unachosema ni uwongo. Walakini, tulifanya mikutano mingapi, pamoja na Bwana Gavana, kutatua tatizo hapo? Kwa sababu tunapofika, tunazungumza juu ya mstari wa metro ambao umesimama kwa karibu miaka 2. Tuna juhudi ya kuihamasisha na kuimaliza haraka iwezekanavyo.

Namuomba Mheshimiwa Rais hapa. Wacha tuhamasishe mistari yote ya metro ambayo inasimama pamoja kabla ya 2022-2023 kumalizika. Wacha tuache mistari yote ya chini ya ardhi ambayo imesimamishwa kwa miaka 2. Acha nifanye onyo lingine. Mnamo 2020, pia tulifungua ombi haswa kwa mistari mingine ya metro ambayo tulitoa vifaa vya mkopo. Idhini ya Hazina inahitajika ili kuamsha mkopo. Ombi letu la mistari 3 lilikataliwa katika wiki ya kwanza ya Januari. Labda Rais wa Jamhuri hajui hili. Ikiwa sio hivyo, tutaweza kuhamasisha mistari ya metro haraka sana na vifaa vya mkopo. Ninaita hapa. Wote zile mistari tatu na mistari mingine ... Mheshimiwa Rais, wacha tuimalize yote kwa mkono, mkono na mkono. Kuna mkopo, tunapata. Kugusa tu tunataka. Tunaweza pia kufanya kazi na fedha. Subway ni ya nani? Je! Ni Ekrem İmamoğlu? Bwana Erdogan? hakuna, taifa. Wacha tuitatue pamoja. Kwa sababu hii, nadhani wamemdhuru Rais na serikali na taifa kwa kutumia taarifa za uwongo na uwakilishi wa mawaziri.

Minada ya sasa

  1. Usafirishaji wa tikiti Ulimwenguni

    Januari 28 @ 08: 00 - Januari 29 @ 17: 00
  2. Kupata Uwekezaji katika Sekta ya Reli

    Januari 28 @ 08: 00 - 17: 00
  3. Ilani ya Zabuni: Ukarabati wa barabara za Tatvan Pier

    Januari 28 @ 09: 30 - 10: 30
  4. Tazama ya zabuni: Kifungu cha Spring kitatunuliwa

    Januari 28 @ 10: 30 - 11: 30
  5. Mkutano wa Washirika wa Biashara

    Januari 29 @ 08: 00 - Januari 31 @ 17: 00

Habari za Reli

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni