Tahadhari za Kovid-19 Zilizochukuliwa katika Usafiri wa Abiria wa Reli!

tahadhari za coronavirus zilizochukuliwa kwenye treni
tahadhari za coronavirus zilizochukuliwa kwenye treni

Waziri wa Uchukuzi na Miundombinu Adil Karaismailoğlu ametoa taarifa hiyo kwa wanahabari huko Lapseki, ambapo alienda kwa hafla ya kuiweka kizuizi cha mwisho katika minara ya chuma ya Çanakkale Bosphorus Bridge.


Akielezea miradi ya wizara yake kwa kipindi hicho kipya, Karaismailoğlu alisema: "Tumekamilisha miundombinu ya barabara kuu nchini. Miundombinu ya ndege pia ilikamilishwa. Pia tuna uhaba wa reli. Tutazingatia reli katika kipindi kijacho. Tuna mtandao wa kilomita elfu 12 sasa. Tunapoongeza mtandao wa treni yenye kasi ya elfu 200 kwa kilomita 5 500, mifupa itaundwa na mtandao wa kilomita elfu 17. Halafu, tutaweka waya wa sehemu ya samaki kwenye maeneo ya viwandani na tutachanganya nguvu za kiuchumi na usafirishaji wa mizigo. "

"Kuibuka kwa utaifa katika Signalization katika Reli ya Juu sana na Mistari ya ndani ya jiji"

Karaismailoğlu alisema kuwa kuna kiwango kikubwa cha utaifa katika reli zote mbili zenye kasi na mijini katika ishara hiyo na kusema kuwa maisha ya taifa hilo yatabadilika baada ya janga la coronavirus, na kwamba wako tayari kama wizara, na akasema tahadhari zilizochukuliwa kwenye gari moshi:

"Kutakuwa na Viti Vinavyofaa kwa Afya nyuma ya Waganda Wazo Treni"

"Treni hizo pia zitafanya kazi kwa kiwango cha asilimia 50. Kutakuwa na viti tupu kwa afya nyuma. Msaada wa kifedha na kisaikolojia unahitajika kwa mwananchi kupatazoea kipindi kipya. Inahitajika kujidhabihu kupata tena. Kulingana na utafiti, hatuwezi kupata takwimu za Januari kwenye ndege hata msimu huu mwaka ujao. Kuna takwimu zinazofanana kwenye gari moshi. Maisha ya taifa sasa yatabadilika. Natumai ataenda haraka iwezekanavyo. "

Akikabidhi habari kwamba maeneo ya ujenzi yalipangwa tena wakati wa janga, Karaismailoğlu alisema, "Mazingira yenye afya na yaliyotengwa yameundwa. Uwekezaji wa miundombinu ya msingi na uwekezaji wa kimkakati unaendelea. Pia huleta faida kubwa kwa uchumi. Tunapolipa, huenda kwenye duka la mboga kwenye mkoa ambao kazi hiyo inafanywa. "



Kuwa wa kwanza kutoa maoni

maoni